Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Ươm Mầm - Công Ty TNHH Ươm Mầm

Cập nhật gần nhất: 22/4/2014
B60/37A Nguyễn Thần Hiến, P. 18, Q. 4, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 62615798 (số fax)

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Ươm Mầm - Công Ty TNHH Ươm Mầm

Liên hệ nhà cung cấp
Ươm Mầm - Công Ty TNHH Ươm Mầm
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

02838933042 Email

Câu hỏi thường gặp

Ươm Mầm - Công Ty TNHH Ươm Mầm có địa chỉ ở đâu?
Ươm Mầm - Công Ty TNHH Ươm Mầm có địa chỉ tại B60/37A Nguyễn Thần Hiến, P. 18, Q. 4,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Ươm Mầm - Công Ty TNHH Ươm Mầm?
Số điện thoại liên hệ Ươm Mầm - Công Ty TNHH Ươm Mầm là +84-02838933042.
Ươm Mầm - Công Ty TNHH Ươm Mầm kinh doanh lĩnh vực gì?
Ươm Mầm - Công Ty TNHH Ươm Mầm hoạt động trong các lĩnh vực: Đồ chơi trí tuệ thông minh, Đồ Chơi Gỗ - Sản Xuất Và Kinh Doanh, Đồ Chơi Bằng Nhựa - Sản Xuất Và Kinh Doanh.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ