Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Cửa Hàng Minh Tâm Phân Bón

Thông tin này đã không còn chính xác
212 Khu Phố 3,Tô Ngọc Vân, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 37201.x.x.x
Ngành nghề kinh doanh

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cửa Hàng Minh Tâm Phân Bón

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Cửa Hàng Minh Tâm Phân Bón có địa chỉ ở đâu?
Cửa Hàng Minh Tâm Phân Bón có địa chỉ tại 212 Khu Phố 3,Tô Ngọc Vân, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Cửa Hàng Minh Tâm Phân Bón?
Số điện thoại liên hệ Cửa Hàng Minh Tâm Phân Bón là +842837201358.
Cửa Hàng Minh Tâm Phân Bón kinh doanh lĩnh vực gì?
Cửa Hàng Minh Tâm Phân Bón hoạt động trong các lĩnh vực: Phân Bón - Các Đại Lý Phân Bón.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ