Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm

Cập nhật gần nhất: 13/6/2023
28 Lương Văn Can, P. 15, Q. 8, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 39512903 (số fax)
Nhà máy: Ấp 1, X. Tân Bửu, H. Bến Lức, Long An.
Loại hình kinh doanh
Sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc
Chứng chỉ · Chứng nhận
HVNCLC

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm chuyên sản xuất các mặt hàng nhựa gia dụng và đồ gia dụng inox:
- Bình (ca) giữ nhiệt, bình đựng nước cao cấp, thùng đá, dao, muỗng, nĩa sử dụng 01 lần. Móc treo các loại, bộ lau nhà và các dụng cụ vệ sinh ..
Hiện chúng tôi đang cung cấp cho tất cả các hệ thống siêu thị trên toàn quốc, các chợ, các đại lý trong cả nước.
Rất mong là sự tin dùng của quý khách hàng !

Thư viện hình ảnh

Bình đựng nước

Bình đựng nước Pet
Bình đựng nước Pet
Bình đựng nước Pet
Bình đựng nước Pet
Bình đựng nước Pet
Bình đựng nước Pet
Bình đựng nước PP
Bình đựng nước PP
Bình đựng nước PP
Bình đựng nước PP

Hàng giữ nhiệt

Ca giữ nhiệt 600 ml
Ca giữ nhiệt 600 ml
Ca giữ nhiệt 750 ml
Ca giữ nhiệt 750 ml
Ca giữ nhiệt 750 ml
Ca giữ nhiệt 750 ml
Thùng đá vuông 38 l
Thùng đá vuông 38 l
Thùng đá vuông 9 l
Thùng đá vuông 9 l

Đồ dùng vệ sinh

Bộ lau nhà
Bộ lau nhà
Cây lau nhà
Cây lau nhà
Cây lau nhà
Cây lau nhà
Thùng rác candy tròn
Thùng rác candy tròn
Thùng rác candy tròn
Thùng rác candy tròn

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm
Mã số thuế
0304105117
Năm thành lập
2000
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm
Người phụ trách
NB
Bà Trương Ngọc Bích
Phó Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhSản xuất
Năm thành lập2000
Mã số thuế0304105117
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0908088197 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm có địa chỉ tại 28 Lương Văn Can, P. 15, Q. 8, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm là +842838548011.
Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm hoạt động trong các lĩnh vực: Nhựa Gia Dụng - Sản Xuất và Bán Buôn Đồ Nhựa Gia Dụng, Inox Gia Dụng - Đồ Gia Dụng Bằng Inox.
Website của Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm là http://nhuadongtam.com.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm là 0304105117.
Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm thành lập năm 2000.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm?
Công Ty TNHH Nhựa Đồng Tâm có quy mô khoảng Tõ 11 - 50 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ