Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Q-Trung - Công Ty Cổ Phần Q-Trung

Cập nhật gần nhất: 15/6/2023
Phòng 2, Khu Công Viên Phầm Mềm Quang Trung, Nhà 8, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công ty thương mại, dịch vụ
Thị trường chính
Nội tỉnh và các tỉnh lân cận

Giới thiệu công ty

Với kinh nghiệm dày dặn trên 10 năm trong hoạt động cung ứng Văn phòng phẩm, Công Ty Cổ Phần Q-Trung luôn cam kết đem lại những giá trị lợi ích tối đa mà Khách hàng xứng đáng được nhận:
- Sản phẩm chính hãng từ các thương hiệu văn phòng phẩm nổi tiếng
- Đa dạng mẫu mã, kiểu dáng và phù hợp mọi nhu cầu
- Chế độ ưu đãi đặc biệt, hàng hóa chất lượng bao đổi trả
- Giá cả cạnh tranh, giao hàng nhanh tận nơi miễn phí.
Công Ty Cổ Phần Q-Trung cam kết sẽ là người bạn đáng tin cậy luôn mang đến sự hài lòng và an tâm vượt trên sự mong đợi của Quý Khách.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Q-Trung - Công Ty Cổ Phần Q-Trung

Liên hệ nhà cung cấp
Q-Trung - Công Ty Cổ Phần Q-Trung
Người phụ trách
MM
Ms. Mười
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty thương mại, dịch vụ
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0907993748 Email

Câu hỏi thường gặp

Q-Trung - Công Ty Cổ Phần Q-Trung có địa chỉ ở đâu?
Q-Trung - Công Ty Cổ Phần Q-Trung có địa chỉ tại Phòng 2, Khu Công Viên Phầm Mềm Quang Trung, Nhà 8, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Q-Trung - Công Ty Cổ Phần Q-Trung?
Số điện thoại liên hệ Q-Trung - Công Ty Cổ Phần Q-Trung là +84-0907993748.
Q-Trung - Công Ty Cổ Phần Q-Trung kinh doanh lĩnh vực gì?
Q-Trung - Công Ty Cổ Phần Q-Trung hoạt động trong các lĩnh vực: Văn Phòng Phẩm - Công Ty Văn Phòng Phẩm.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ