Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức

Cập nhật gần nhất: 26/9/2023 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
185 - 189 Âu Cơ, P. 11, Q. 11, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 62643618 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Sản Xuất, Thương Mại, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức là đơn vị hoạt động trong lĩnh vực Quà Tặng như:
♚ Sản xuất quà tặng ô dù, balo, túi xách, áo mưa quà tặng,..
♚ Nhập khẩu các loại quà tặng thời trang, quà tặng hàng gia dụng, quà tặng gốm sứ, quà tặng thủy tinh, quà tặng công nghệ, quà tặng kỷ niệm chương,..
♚ Cung cấp dịch vụ in ấn theo yêu cầu các loại quà tặng, vật phẩm quảng cáo, áo mưa quảng cáo,..
Công ty TNHH XNK Thành Đức luôn sẵn sàng đáp ứng mọi yêu cầu của Quý khách hàng và luôn tư vấn những thông tin, tính năng và thẩm mỹ của sản phầm để Quý khách hàng đạt hiệu quả quảng cáo cao nhất.
Khách hàng tiêu biểu: Vietinbank, Agribank, SCB, GP Bank, MB Bank, VIB, Western Bank, Bao Viet Life,..
aaaaaaaaaaaaaaaa✧✧✧ Quà tặng doanh nghiệp - Giá trị cuộc sống ✧✧✧

Thư viện hình ảnh

Quà tặng quảng cáo áo mưa

Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa
Áo mưa

Quà tặng quảng cáo hàng gia dụng

Bình hoa
Bình hoa
Bình hoa sứ
Bình hoa sứ
Bộ móng tay
Bộ móng tay
Ca giữ nhiệt
Ca giữ nhiệt
Thố đào màu
Thố đào màu

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức
Mã số thuế
0310807322
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức
Người phụ trách
NT
Ms. Khổng Thị Ngọc Trinh
Phòng Kinh Doanh
Thông tin nhanh
Loại hìnhSản Xuất, Thương Mại, Dịch vụ
Năm thành lập2011
Mã số thuế0310807322
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0906761773 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức có địa chỉ tại 185 - 189 Âu Cơ, P. 11, Q. 11, TP. Hồ Chí Minh.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức là +842822153584.
Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức hoạt động trong các lĩnh vực: Quà Tặng Quảng Cáo, Vật Phẩm Quảng Cáo (áo Mưa, Ô Dù, Móc Khóa,.).
Website của Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức là http://quatangthanhduc.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức là 0310807322.
Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức thành lập năm 2011.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức?
Công Ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Thành Đức có quy mô khoảng Tõ 51 - 100 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ