Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Hoàng Minh

Thông tin đã lâu không được cập nhật
Số 3 Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội, Việt Nam
(04) 36888945 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất
Thị trường chính
Miền Bắc

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Hoàng Minh
Mã số thuế
100234050405
Năm thành lập
1998
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người

Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Hoàng Minh có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Hoàng Minh có địa chỉ tại Số 3 Vĩnh Hưng, Hoàng Mai,, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Hoàng Minh?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Hoàng Minh là +84-0962683555.
Công Ty TNHH Hoàng Minh kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Hoàng Minh hoạt động trong các lĩnh vực: Hệ Thống PCCC - Thi Công Lắp Đặt Hệ Thống Báo Cháy, Chữa Cháy Tự Động.
Website của Công Ty TNHH Hoàng Minh là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Hoàng Minh là http://xaylaphoangminh.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Hoàng Minh là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Hoàng Minh là 100234050405.
Công Ty TNHH Hoàng Minh thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Hoàng Minh thành lập năm 1998.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Hoàng Minh?
Công Ty TNHH Hoàng Minh có quy mô khoảng Tõ 51 - 100 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ