Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C

Cập nhật gần nhất: 2/12/2020
Tầng 4, Trung Tâm Thương Mại Vincom, Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội, Việt Nam
Trụ sở chính: Số 4 Hồ Sen, P. Trại Cau, Q. Lê Chân, TP. Hải Phòng
Tel: 0225.3611.960
Loại hình kinh doanh
Công ty Thương mại, Dịch vụ
Thị trường chính
Miền Bắc
Chứng chỉ · Chứng nhận
ISO 9001:2000

Giới thiệu công ty

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C thành lập năm 2006 chuyên cung cấp các sản phẩm điện tử điện lanh: điều hòa, máy giặt, tủ lạnh, ti vi, lò vi sóng,..
- Năng lực:
☞ Vốn điều lệ: 820 tỷ đồng
☞ Hệ thống 6 nhà kho rộng 40.000 m2
☞ Hệ thống phân phối gồm 262 cửa hàng
☞ Cung cấp nhanh & kịp thời hàng hoá (hệ thống 06 kho và đội ngũ phương tiện hùng hậu nhất)
☞ Hỗ trợ 100% tín dụng (theo quy chế Tín dụng, căn cứ mức độ hợp tác và năng lực hợp tác của Đại lý)
☞ Bù tồn khi có thay đổi về chính sách. (chính sách bù tồn công bố tại từng thời điểm)
☞ Cam kết hạch toán đúng và đầy đủ, đảm bảo mọi quyền lợi cho Đại lý: Mua vào & Chương trình
- Thành tựu: Xếp hạng thứ 97 trên 500 doanh nghiệp tư nhân lớn nhất Việt Nam năm 2018, Top 500 DN Tư nhân lớn nhất Việt Nam, Top 100 thương hiệu nổi tiếng Asean, Sản phẩm vàng hội nhập WTO, Top 100 sản phẩm tốt nhất cho gia đình và trẻ em,..

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C
Mã số thuế
0200591141-003
Năm thành lập
2006
Số lượng nhân viên
Từ 51 - 100 người

Liên hệ nhà cung cấp
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C
Người phụ trách
MT
Ms. Thảo
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty Thương mại, Dịch vụ
Năm thành lập2006
Mã số thuế0200591141-003
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

(024)37939060 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C có địa chỉ ở đâu?
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C có địa chỉ tại Tầng 4, Trung Tâm Thương Mại Vincom, Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C?
Số điện thoại liên hệ Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C là +842437939060.
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C kinh doanh lĩnh vực gì?
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C hoạt động trong các lĩnh vực: Điện Lạnh Dân Dụng - Nhà Cung Cấp, Đồ Điện Tử - Kinh Doanh và Phân Phối, Đồ Điện Gia Dụng - Kinh Doanh và Phân Phối.
Website của Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C là gì?
Website chính thức của Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C là http://samnec.vn.
Mã số thuế của Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C là gì?
Mã số thuế của Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C là 0200591141-003 .
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C thành lập năm nào?
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C thành lập năm 2006.
Quy mô nhân sự của Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C?
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quốc Tế S.A.M.N.E.C có quy mô khoảng Tõ 51 - 100 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ