Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài

Cập nhật gần nhất: 6/2/2020
142 Yersin, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, bán sỉ, bán lẻ
Thị trường chính
Miền Nam

Giới thiệu công ty

Bạt Che Phát Tài chuyên cung cấp các loại bạt che, các loại dù, lưới bao che,.. và đặc biệt là mái hiên di động công nghệ mới nhất hiện nay với giá cả ưu đãi.
Với kinh nghiệm hoạt động trong nghề hơn 15 năm, Bạt Che Tấn Tài cug cấp sản phẩm với chất lượng tốt nhất và nhanh chóng.
Hơn thế nữa, Bạt Che Phát Tài nhận thiết kế, lắp đặt, thi công, sữa chữa các loại dù,bạt công trình,sự kiện lớn nhỏ khắp các tỉnh thành trên cả nước.
Sản phẩm của Bạt Che Phát Tài rất đa dạng và được bán với giá sỉ và lẻ tốt nhất.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài

Liên hệ nhà cung cấp
Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài
Người phụ trách
HT
Mr. Hoàng Tấn
Chủ cơ sở
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, bán sỉ, bán lẻ
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0918511939 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài có địa chỉ ở đâu?
Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài có địa chỉ tại 142 Yersin, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài?
Số điện thoại liên hệ Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài là +84903131812.
Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài kinh doanh lĩnh vực gì?
Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài hoạt động trong các lĩnh vực: Bạt Nhựa, Bạt Che Nắng, Bạt Che Mưa, Bạt Phủ Xe Máy, Bạt Phủ Ô Tô.
Website của Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài là gì?
Website chính thức của Cơ Sở Bạt Bố Dù Phát Tài là http://batchetantai.com.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ