Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Thiên Tú

Cập nhật gần nhất: 7/9/2015
Số 875 Cách Mạng Tháng 8, P. 10, Q. 3, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc
Ngành nghề kinh doanh

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Thiên Tú

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Thiên Tú
Người phụ trách
TL
Ông Lê Trường Lâm
Chuyên viên Tài chính
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch vụ
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0942158090 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Thiên Tú có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Thiên Tú có địa chỉ tại Số 875 Cách Mạng Tháng 8, P. 10, Q. 3,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Thiên Tú?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Thiên Tú là +84-0942158090.
Công Ty TNHH Thiên Tú kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Thiên Tú hoạt động trong các lĩnh vực: Tài Chính - Tư Vấn Tài Chính.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ