Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH MAZAKO

Cập nhật gần nhất: 23/6/2026
Số 38, GS9, Khu Phố Tây B, P. Đông Hòa, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH MAZAKO là đơn vị chuyên phân phối thiết bị cơ khí, máy công cụ CNC và dụng cụ đo lường chính xác chính hãng tại Việt Nam, phục vụ các nhà máy, xưởng cơ khí và kỹ sư sản xuất trên toàn quốc.
Sản phẩm: Máy tiện kim loại, máy phay kim loại, máy cắt kim loại, máy chấn, máy cưa, máy bào dụng cụ đo Mitutoyo, Insize, Tesa,..
Thương hiệu phân phối: Mitutoyo, Proxxon, ZMM Bulgaria, Cosmo Kikai, Sunmaster, Winho, Feeler, SMEC.
Năng lực nổi bật: Hơn 2.000 model sản phẩm, cung cấp thiết bị công nghiệp chính hãng từ Nhật Bản, Đức, Châu Âu, Đài Loan và Hàn Quốc.
⤵ Đội ngũ kỹ thuật tư vấn tận tâm, cam kết cung cấp thiết bị cơ khí chính xác cao, góp phần nâng cao năng lực sản xuất và khả năng cạnh tranh cho doanh nghiệp Việt Nam.

Thư viện hình ảnh

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH MAZAKO
Mã số thuế
3702364973
Năm thành lập
2015

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH MAZAKO
Người phụ trách
VT
Mr. Nguyễn Văn Tấn
Giám đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhThương mại
Năm thành lập2015
Mã số thuế3702364973
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0934066806 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH MAZAKO có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH MAZAKO có địa chỉ tại Số 38, GS9, Khu Phố Tây B, P. Đông Hòa, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH MAZAKO?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH MAZAKO là +84934066806. Hotline: +84934066806.
Công Ty TNHH MAZAKO kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH MAZAKO hoạt động trong các lĩnh vực: Đo Lường, Đo Đạc - Thiết bị Đo Lường, Đo Đạc, Máy Móc Cơ Khí, Thiết Bị Cơ Khí, Máy Phay, Tiện, Máy Chấn, Máy Bào, Máy Cưa.
Website của Công Ty TNHH MAZAKO là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH MAZAKO là http://maytienmini.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH MAZAKO là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH MAZAKO là 3702364973.
Công Ty TNHH MAZAKO thành lập năm nào?
Công Ty TNHH MAZAKO thành lập năm 2015.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ