Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Đầu Tư Macco

Cập nhật gần nhất: 18/3/2021
Số 14, Đường Số 5, KP. 4, P. An Phú, Q. 2, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
(028) 62947696 (số fax)
maccovn68@gmail.com
Loại hình kinh doanh
Sản Xuất, Thương Mại
Thị trường chính
Toàn Quốc, Quốc Tế

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Đầu Tư Macco thành lập năm 2015 cung cấp vật liệu chống thấm, song chắn rác, nắp hố ga,..

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Đầu Tư Macco
Mã số thuế
0313537113
Năm thành lập
2015
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Đầu Tư Macco
Người phụ trách
TN
Ông Trần Trung Nghĩa
Thông tin nhanh
Loại hìnhSản Xuất, Thương Mại
Năm thành lập2015
Mã số thuế0313537113
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0973347443 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Đầu Tư Macco có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Đầu Tư Macco có địa chỉ tại Số 14, Đường Số 5, KP. 4, P. An Phú, Q. 2,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Đầu Tư Macco?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Đầu Tư Macco là +84-02866820608.
Công Ty TNHH Đầu Tư Macco kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Đầu Tư Macco hoạt động trong các lĩnh vực: Song Chắn Rác, Nắp Hố Ga, Nắp Bể Cáp, Chống Thấm (SiKa, KoVa, Intoc,..).
Website của Công Ty TNHH Đầu Tư Macco là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Đầu Tư Macco là http://macco.com.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Đầu Tư Macco là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Đầu Tư Macco là 0313537113.
Công Ty TNHH Đầu Tư Macco thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Đầu Tư Macco thành lập năm 2015.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Đầu Tư Macco?
Công Ty TNHH Đầu Tư Macco có quy mô khoảng Tõ 5 - 10 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ