Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Bu Lông An Phát

Cập nhật gần nhất: 20/11/2019
58 Phan Trọng Tuệ, TT. Văn Điển, H. Thanh Trì, Hà Nội, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn Quốc
Ngành nghề kinh doanh

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Bulông An Phát chuyên cung cấp các loại bu lông nhập khẩu trực tiếp từ Đài Loan, Trung Quốc, Hàn Quốc và gia công trong nước theo yêu cầu cho các ngành:
- Ngành xây lắp điện
- Ngành xây lắp dầu khí, đường ống chịu nhiệt
- Ngành hóa chất, dầu khí, đóng tàu,..chịu môi trường ăn mòn của axit, nước biển
- Ngành chế tạo, lắp máy,..
Cam kết:
+ Sản phẩm đạt chất lượng cao
+ Thiết kế tỉ mỉ, chi tiết
+ Giá cả cạnh tranh trên thị trường.

Sản phẩm dịch vụ

Thư viện hình ảnh

Bulong, ốc, vít

Đai ốc
Đai ốc
Bulong đầu lục giác
Bulong đầu lục giác
Bulong chữ U
Bulong chữ U
Bulong, ốc, vít
Bulong, ốc, vít
Vít tự khoan
Vít tự khoan

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Bu Lông An Phát
Mã số thuế
0105042254
Năm thành lập
2011
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Bu Lông An Phát
Người phụ trách
XB
Mr. Cao Xuân Bình
Trưởng phòng kinh doanh
Thông tin nhanh
Loại hìnhThương mại
Năm thành lập2011
Mã số thuế0105042254
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0969.109.228 Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Bu Lông An Phát có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Bu Lông An Phát có địa chỉ tại 58 Phan Trọng Tuệ, TT. Văn Điển, H. Thanh Trì, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Bu Lông An Phát?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Bu Lông An Phát là +842436472979.
Công Ty TNHH Bu Lông An Phát kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Bu Lông An Phát hoạt động trong các lĩnh vực: ốc, Vít, Bù Loong.
Website của Công Ty TNHH Bu Lông An Phát là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Bu Lông An Phát là http://bulongvitoc.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Bu Lông An Phát là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Bu Lông An Phát là 0105042254.
Công Ty TNHH Bu Lông An Phát thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Bu Lông An Phát thành lập năm 2011.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Bu Lông An Phát?
Công Ty TNHH Bu Lông An Phát có quy mô khoảng Từ 5 - 10 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ