Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng

Cập nhật gần nhất: 18/8/2016
81/15 Đường Số 12, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Dịch Vụ
Thị trường chính
Toàn Quốc

Giới thiệu công ty

Sản xuất trực tiếp tại Công ty nên giá rẻ cạnh tranh, chất lượng cao, giao hàng nhanh

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng
Người phụ trách
TL
Ms Trúc Linh
Nhân Viên Kinh Doanh
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch Vụ
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0932735444 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng có địa chỉ tại 81/15 Đường Số 12, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng là +84932735444.
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng hoạt động trong các lĩnh vực: In Bao Bì - Công Ty Thiết Kế và In ấn Bao Bì.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng?
Công Ty TNHH Bao Bì Minh Thắng có quy mô khoảng Từ 11 - 50 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ