Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH ANZ Việt Nam

Cập nhật gần nhất: 12/6/2026
Số 25/5A4, KDC. Bình Đáng, P. Bình Hòa, TX. Thuận An, Bình Dương, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Miền Nam

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH ANZ Việt Nam chuyên cung cấp: Văn phòng phẩm chất lượng với giá ưu đãi!
Tại ANZ, khách hàng có thể tìm thấy vô số các sản phẩm sau:
+ Giấy in: Giấy Excel, giấy Double A, giấy Paper One, giấy Delight,..
Với đủ kích thước: A4, A3,..
+ Cùng nhiều loại VPP khác: File hồ sơ, bút, sổ, bấm kim, kim kẹp,..
Sự hài lòng của Quý khách là niềm vinh dự của chúng tôi!

Thư viện hình ảnh

Giấy các loại

Giấy Delight
Giấy Delight
Giấy Double A
Giấy Double A
Giấy Double A
Giấy Double A
Giấy Excel
Giấy Excel

Văn phòng phẩm khác

Bấm ghim
Bấm ghim
Bút viết
Bút viết
File hồ sơ
File hồ sơ
Mực viết
Mực viết
Sổ viết
Sổ viết

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH ANZ Việt Nam
Mã số thuế
3702613588
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH ANZ Việt Nam
Người phụ trách
ĐH
Nguyễn Đức Hùng
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, Thương mại
Năm thành lập2017
Mã số thuế3702613588
Địa điểm
Bình Dương, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0975207986 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH ANZ Việt Nam có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH ANZ Việt Nam có địa chỉ tại Số 25/5A4, KDC. Bình Đáng, P. Bình Hòa, TX. Thuận An, Bình Dương.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH ANZ Việt Nam?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH ANZ Việt Nam là +84975207986.
Công Ty TNHH ANZ Việt Nam kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH ANZ Việt Nam hoạt động trong các lĩnh vực: Văn Phòng Phẩm - Công Ty Văn Phòng Phẩm.
Website của Công Ty TNHH ANZ Việt Nam là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH ANZ Việt Nam là http://anzvina.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH ANZ Việt Nam là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH ANZ Việt Nam là 3702613588.
Công Ty TNHH ANZ Việt Nam thành lập năm nào?
Công Ty TNHH ANZ Việt Nam thành lập năm 2017.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH ANZ Việt Nam?
Công Ty TNHH ANZ Việt Nam có quy mô khoảng Tõ 5 - 10 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ