Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam

Cập nhật gần nhất: 8/7/2026 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Cụm CN Ô Tô Nguyên Khê, Thôn Nguyên Khê, X. Nguyên Khê, H. Đông Anh, Hà Nội, Việt Nam
Hotline: 0764588263
Nhà Máy: Kho Bãi Trám, Đường Đào Cam Mộc, X. Việt Hùng, H. Đông Anh, TP. Hà Nội
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Thương mại, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

Công ty CP TVHK Việt Nam chuyên kinh doanh trong lĩnh vực:
- Sản xuất bao bì định hình, khay nhựa, hộp nhựa,.. và các sản phẩm về nhựa cung cấp cho các khách hàng ở trong các khu công nghiệp
- Cung cấp các loại màng nhựa PVC, PE, PP
- In ấn trên mọi chất liệu: In chữ và in màu trên các chất liệu nhựa, kim loại hoặc gốm,.. với yêu cầu chất lượng cao: Không xước, không bụi bẩn, RoHS fee.
Với quy mô nhà xưởng rộng 3.000m2 & hệ thống máy móc, trang thiết bị hiện đại cùng đội ngũ lãnh đạo, công nhân viên kỹ thuật năng động, nhiệt tình giàu kinh nghiệm được đào tạo theo công nghệ Hàn Quốc, Nhật Bản. Công ty chúng tôi chuyên sản xuất những sản phẩm có độ khó cao, ổn định, cung cấp thường xuyên, liên tục (25 tấn sản phẩm/ tháng) đáp ứng tối đa nhu cầu khách hàng khó tính nhất với giá cả cạnh tranh nhất, chất lượng tốt nhất.

Thư viện hình ảnh

Bao bì nhựa định hình

Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình
Bao bì nhựa định hình

Dịch vụ in trên mọi chất liệu

Dịch vụ in trên mọi chất liệu
Dịch vụ in trên mọi chất liệu

Hình ảnh công ty

Hình ảnh nhà máy
Hình ảnh nhà máy
Nhà máy
Nhà máy

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam
Mã số thuế
0107901705
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, Thương mại, Dịch vụ
Năm thành lập2017
Mã số thuế0107901705
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0961043288 Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam có địa chỉ tại Cụm CN Ô Tô Nguyên Khê, Thôn Nguyên Khê, X. Nguyên Khê, H. Đông Anh,, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam là +84-0764588263. Hotline: +84-0764588263.
Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam hoạt động trong các lĩnh vực: Bao Bì Nhựa Định Hình, Khay Nhựa Định Hình, In Trên Mọi Chất Liệu (Nhựa, Thủy Tinh, Kim Loại, Gỗ,..).
Website của Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam là gì?
Website chính thức của Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam là http://tvhkgroup.com.
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam là gì?
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam là 0107901705.
Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam thành lập năm 2017.
Quy mô nhân sự của Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam?
Công Ty Cổ Phần TVHK Việt Nam có quy mô khoảng Tõ 11 - 50 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ