Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công ty Cổ phần VIETPO

Cập nhật gần nhất: 16/11/2024
Phòng 603, Tháp E, tòa The Manor, KĐT Mễ Trì, Đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình I, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Hà Nội, Việt Nam
(024) 62929205 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế

Giới thiệu công ty

Công ty Cổ phần VIETPO thành lập năm 2013 chuyên cung cấp khoai tây (Giống khoai tây Actrice, Atlantic, Marabel, Solara,..), nha đam, rong nho,..
Tiếp tục giữ vững vị thế là công ty hàng đầu trong lĩnh vực khoai tây ở Việt Nam cả về diện tích và sản lượng. Đẩy mạnh phát triển và sản xuất nha đam. Vươn lên là đơn vị chuyên nghiệp, có tầm ảnh hưởng trong sản xuất và xuất khẩu nông sản đến các thị trường lớn trên thế giới.
Lan tỏa và thúc đẩy sâu rộng đến cộng đồng, xã hội cùng hướng đến một nền nông nghiệp xanh, hiện đại, hiệu quả, bền vững. Góp phần phát triển và nâng tầm vị thế thương hiệu nông sản Việt Nam trên trường quốc tế. Chung tay xây dựng một cuộc sống tươi đẹp cho người dân Việt Nam hôm nay và cho thế hệ tương lai mai sau.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công ty Cổ phần VIETPO
Mã số thuế
0106174623
Năm thành lập
2013

Liên hệ nhà cung cấp
Công ty Cổ phần VIETPO
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, thương mại
Năm thành lập2013
Mã số thuế0106174623
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

(024)62929205 Email

Câu hỏi thường gặp

Công ty Cổ phần VIETPO có địa chỉ ở đâu?
Công ty Cổ phần VIETPO có địa chỉ tại Phòng 603, Tháp E, tòa The Manor, KĐT Mễ Trì, Đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình I, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công ty Cổ phần VIETPO?
Số điện thoại liên hệ Công ty Cổ phần VIETPO là +84-02462929205.
Công ty Cổ phần VIETPO kinh doanh lĩnh vực gì?
Công ty Cổ phần VIETPO hoạt động trong các lĩnh vực: Nông Sản Rau Củ Tươi (Cà Chua, Củ Cải, ớt,..) - Sản Xuất Và Cung Cấp, Nông Sản Gia Vị (Gừng, Nghệ, Quế, Hồi, Sả,..).
Website của Công ty Cổ phần VIETPO là gì?
Website chính thức của Công ty Cổ phần VIETPO là http://vietpo.com.vn.
Mã số thuế của Công ty Cổ phần VIETPO là gì?
Mã số thuế của Công ty Cổ phần VIETPO là 0106174623.
Công ty Cổ phần VIETPO thành lập năm nào?
Công ty Cổ phần VIETPO thành lập năm 2013.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ