Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Thẩm Mỹ Viện Smiley

Cập nhật gần nhất: 11/11/2019
Số 43 Lê Ngọc Hân, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Miền Bắc
Ngành nghề kinh doanh

Giới thiệu công ty

Thẩm mỹ viện Smiley ra đời từ năm 2009 với hơn 10 năm hoạt động trong lĩnh vực Phẫu thuật thẩm mỹ và chăm sóc sắc đẹp, chúng tôi luôn tự hào là đơn vị đi đầu trong việc cập nhật các xu hướng PTTM và làm đẹp tiên tiến nhất hiện nay.
Bằng sự nghiên cứu kỹ lưỡng những đặc điểm về nhu cầu thẩm mỹ và chăm sóc sắc đẹp của người Việt Nam, Smiley đã xây dựng những liệu trình làm đẹp và cập nhật xu hướng thẩm mỹ phù hợp nhất với các khách hàng.
Mục tiêu của chúng tôi là hướng đến những nụ cười của khách hàng:
- Nụ cười vui vẻ vì được chăm sóc chu đáo, tận tình.
- Nụ cười mãn nguyện sau khi sử dụng các liệu trình.
- Nụ cười tự tin khi mình trở nên xinh đẹp hơn.
- Nụ cười hạnh phúc trong sự nghiệp và gia đình.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Thẩm Mỹ Viện Smiley
Năm thành lập
2009

Liên hệ nhà cung cấp
Thẩm Mỹ Viện Smiley
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Năm thành lập2009
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

090.308.6886 Email

Câu hỏi thường gặp

Thẩm Mỹ Viện Smiley có địa chỉ ở đâu?
Thẩm Mỹ Viện Smiley có địa chỉ tại Số 43 Lê Ngọc Hân, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Thẩm Mỹ Viện Smiley?
Số điện thoại liên hệ Thẩm Mỹ Viện Smiley là +842466868089.
Thẩm Mỹ Viện Smiley kinh doanh lĩnh vực gì?
Thẩm Mỹ Viện Smiley hoạt động trong các lĩnh vực: Thẩm Mỹ Viện.
Website của Thẩm Mỹ Viện Smiley là gì?
Website chính thức của Thẩm Mỹ Viện Smiley là http://thammyviensmiley.vn.
Thẩm Mỹ Viện Smiley thành lập năm nào?
Thẩm Mỹ Viện Smiley thành lập năm 2009.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ