Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn

Cập nhật gần nhất: 23/4/2020
44 Đường Số 7, Khu A, KĐT An Phú An Khánh, P. An Phú, Q. 2, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Công ty dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty CP Đất Sài Gòn Chuyên kinh doanh về lĩnh vực Bất Động Sản. Tháng 09/2016 Công ty CPT IDSG (sau đổi tên thành Công ty cổ phần đầu tư phát triển Đất Sài Gòn) được thành lập, ngay từ những ngày đầu thành lập IDSG đã được định hướng phát triển thành một công ty bất động sản hàng đầu chuyên phân phối các dự án bất động sản, Sản phẩm chủ yếu giao dịch là các dự án khu căn hộ phức hợp cao cấp bao gồm có căn hộ, officetel, shophouse\... Hiện là Chủ đầu tư dự án khu căn hộ phức hợp cao cấp Homyland Riverside tọa lạc trên đường Nguyễn Duy Trinh Quận 2, phân phốid ự án Imperial Palace. Sắp tới có kê shoachj với các dự án CBD Phước Thành, Topaz City,..
- Với phương châm đặt lợi ích của người lao động lên hàng đầu vì vậy chế độ lương thưởng rõ ràng, người lao động được tham gia BHXH, BHYT, BHTN đầy đủ, cơ hội thăng tiến cao, hàng năm Công ty tổ chức du lịch cho toàn bộ CBNV. Cùng với đó, Công ty luôn cố gắng xây dựng một môi trường làm việc chuyên nghiệp, thân thiện, tạo điều kiện cho mỗi cá nhân nhân viên được phát huy bản thân cùng với chính sách kjhen thưởng và thăng tiến trong công việc. Công ty cổ phần đầu tư phát triển Đất Sài Gòn luôn chào đón các ứng viên muốn thử sức mình ở lĩnh vực này!

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn
Mã số thuế
0314734241
Năm thành lập
2017
Số lượng nhân viên
Từ 201 - 300 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn
Người phụ trách
MH
Ms. Mai Thị Mỹ Hằng
Trợ lý TGĐ
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty dịch vụ
Năm thành lập2017
Mã số thuế0314734241
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0973549793 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn có địa chỉ ở đâu?
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn có địa chỉ tại 44 Đường Số 7, Khu A, KĐT An Phú An Khánh, P. An Phú, Q. 2,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn?
Số điện thoại liên hệ Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn là +84-0909249567.
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn hoạt động trong các lĩnh vực: Bất Động Sản, Trung Tâm Môi Giới Bất Động Sản.
Website của Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn là gì?
Website chính thức của Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn là http://dsgland.vn.
Mã số thuế của Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn là gì?
Mã số thuế của Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn là 0314734241.
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn thành lập năm nào?
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn thành lập năm 2017.
Quy mô nhân sự của Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn?
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Đất Sài Gòn có quy mô khoảng Tõ 201 - 300 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ