Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY

Cập nhật gần nhất: 8/9/2020 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Tầng 5 tòa nhà VIT 519 kim mã, Ngọc Khánh, Ba Đình Hà Nội, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

Công ty chúng tôi chuyên tư vấn mua bán bất động sản cao cấp. Chung cư cao cấp, Biệt thự và Bất động sản thương mại. Tư vấn tiếp thị bán bất động sản. Tư vấn xây dựng phòng kinh doanh, bán hàng cho chủ đầu tư. Tư vấn đào tạo nhân viên Sale, Bán hàng bất động sản.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY
Mã số thuế
0108572186
Năm thành lập
2019
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY
Người phụ trách
TD
Đỗ Thành Duy
Gíam đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch vụ
Năm thành lập2019
Mã số thuế0108572186
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0932060333 Email

Câu hỏi thường gặp

Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY có địa chỉ ở đâu?
Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY có địa chỉ tại Tầng 5 tòa nhà VIT 519 kim mã, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY?
Số điện thoại liên hệ Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY là +84-0932060333.
Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY kinh doanh lĩnh vực gì?
Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY hoạt động trong các lĩnh vực: Bất Động Sản - Quản Lý và Tư Vấn Bất Động Sản.
Website của Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY là gì?
Website chính thức của Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY là http://jackby.com.
Mã số thuế của Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY là gì?
Mã số thuế của Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY là 0108572186.
Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY thành lập năm nào?
Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY thành lập năm 2019.
Quy mô nhân sự của Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY?
Công ty TNHH Đầu Tư JACKBY có quy mô khoảng Tõ 11 - 50 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ