Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple

Cập nhật gần nhất: 14/5/2020
345/30/16 Âu Cơ, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn Quốc

Giới thiệu công ty

Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple chuyên cung cấp áo cặp đẹp, đồi đôi dành cho các cặp tình nhân. Top sản phẩm đồ đôi của Shop: áo đôi, áo cặp, áo thun đôi, sơ mi đôi, áo váy đôi, áo khoác đôi,..

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple
Năm thành lập
2019
Số lượng nhân viên
ít hơn 5 người

Liên hệ nhà cung cấp
Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple
Người phụ trách
TS
Mr. Huỳnh Thanh Sang
Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhThương mại
Năm thành lập2019
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0866568769 Email

Câu hỏi thường gặp

Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple có địa chỉ ở đâu?
Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple có địa chỉ tại 345/30/16 Âu Cơ, P. Phú Trung, Q. Tân Phú,, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple?
Số điện thoại liên hệ Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple là +84-0866568769.
Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple kinh doanh lĩnh vực gì?
Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple hoạt động trong các lĩnh vực: May Mặc - Thời Trang Nữ, May Mặc - Quần áo Thời Trang, Phụ Kiện Thời Trang.
Website của Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple là gì?
Website chính thức của Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple là http://lovicouple.com.
Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple thành lập năm nào?
Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple thành lập năm 2019.
Quy mô nhân sự của Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple?
Shop áo Cặp áo Đôi Lovicouple có quy mô khoảng Ýt h¬n 5 ng­êi nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ