Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Thiệp Cưới Đức Quyên

Cập nhật gần nhất: 21/5/2021
Đường 3/2, Q.5, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam

Giới thiệu công ty

Thiệp Cưới Đức Quyên xin gửi lời chào thân ái!
Chúng tôi là đơn vị chuyên thiết kế – in ấn – hoàn thiện trực tiếp thiệp các loại, đặc biệt là thiệp cưới, với phong cách hiện đại được sản xuất riêng dành cho bạn. Dây chuyền in ấn hoàn thiện khép kín, trên chất liệu giấy mỹ thuật cao cấp.
Với công nghệ in ấn hiện đại đến từ đất nước hoa Anh Đào, kết hợp phương pháp in nhũ, in nổi, bế theo khuôn, cùng phụ kiện độc đáo sẽ mang đến cho bạn bộ thiệp cưới ấn tượng nhất từ trước đến nay.
Ngoài ra chúng tôi còn có dịch vụ thiết kế - in ấn các ấn phẩm quảng cáo theo yêu cầu với chất lượng cao, giá cả hợp lý.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Thiệp Cưới Đức Quyên
Năm thành lập
2020
Số lượng nhân viên
Từ 5 - 10 người

Liên hệ nhà cung cấp
Thiệp Cưới Đức Quyên
Người phụ trách
TN
Mr. Nguyen Thanh Nhan
Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhĐại lý
Năm thành lập2020
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0522922537 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Thiệp Cưới Đức Quyên có địa chỉ ở đâu?
Thiệp Cưới Đức Quyên có địa chỉ tại Đường 3/2, Q.5, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Thiệp Cưới Đức Quyên?
Số điện thoại liên hệ Thiệp Cưới Đức Quyên là +84522922537.
Thiệp Cưới Đức Quyên kinh doanh lĩnh vực gì?
Thiệp Cưới Đức Quyên hoạt động trong các lĩnh vực: In ấn - Công ty In ấn Và Thiết Kế (In Offset, In Flexo), Quảng Cáo - Thiết Kế và In ấn Quảng Cáo (In Kỹ Thuật Số, Poster, Hiflex, Banner), In ấn - Catalogue, Tờ rơi, Brochure..Các Loại.
Website của Thiệp Cưới Đức Quyên là gì?
Website chính thức của Thiệp Cưới Đức Quyên là http://thiepcuoiducquyen.xyz.
Thiệp Cưới Đức Quyên thành lập năm nào?
Thiệp Cưới Đức Quyên thành lập năm 2020.
Quy mô nhân sự của Thiệp Cưới Đức Quyên?
Thiệp Cưới Đức Quyên có quy mô khoảng Từ 5 - 10 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ