Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt

Cập nhật gần nhất: 18/11/2021
149B Cách Mạng Tháng 8, Khuê Trung, Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà Sản Xuất, Phân Phối
Thị trường chính
Miền Trung, Toàn Quốc
Ngành nghề kinh doanh

Giới thiệu công ty

Công ty TNHH MTV LƯƠNG PHáT ĐạT được đánh giá là một trong những nhà sản xuất và phân phối hàng đầu các sản phẩm trang trí nội thất như: Cửa Cuốn , Cửa Nhôm , Cửa Cổng Tự Động , Cửa Thép Chống Cháy \... Các sản phẩm của PHATDATDOOR được thiết kế hoàn hảo , kiểu dáng trang nhã , hiện đại , sang trọng, PHATDATDOOR là sự kết hợp hài hoà giữa nét đẹp truyền thống của ngôi nhà Việt với phong cách hiện đại phương Tây
Công ty TNHH MTV LƯƠNG PHáT ĐạT cam kết mang lại cho khách hàng những sản phẩm giá trị , chất lượng vượt trội, hậu mãi hấp dẫn, phục vụ tận tình
Chúng tôi chuyên thi công các hạng mục sau tại Đà Nẵng, Miền Trung và các tỉnh thành khác trên toàn quốc.
PHATDATDOOR chuyên : Cửa cuốn Đà Nẵng , Cửa Cuốn Austdoor , Cửa Nhôm Topal Đà Nẵng , Ngói thép Eratile , Cửa Gỗ Huge , Cửa cổng tự động , Motor Cửa Cuốn, Lưu điện cửa cuốn,\...
Mail: luongphatdat2018@gmail.com/
Website:http://cuacuondanang.com/

Thư viện hình ảnh

Cửa cuốn AustDoor

Cửa Nhôm Topal

Phụ kiện cửa cuốn

Cửa cuốn Công Nghiệp - Nhà Xưởng

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt
Mã số thuế
0401895301

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt
Người phụ trách
CH
Mr. Lương Công Hạnh
Giám Đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà Sản Xuất, Phân Phối
Mã số thuế0401895301
Địa điểm
Tp. Đà Nẵng, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0933.20.60.30 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt có địa chỉ tại 149B Cách Mạng Tháng 8, Khuê Trung, Cẩm Lệ,, Tp. Đà Nẵng.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt là +84-0933206030.
Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt hoạt động trong các lĩnh vực: Cửa Cuốn.
Website của Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt là http://cuacuondanang.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH MTV Lương Phát Đạt là 0401895301.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ