Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Cổ Phần VFund

Cập nhật gần nhất: 15/12/2022
193 Hoàng Cầu mới, P.Trung Liệt, Q. Đống Đa, Hà Nội, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ, Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

VFUND là nhà cung cấp các giải pháp và dịch vụ công nghệ thông tin - viễn thông khép kín và toàn diện cho mọi khách hàng trên toàn thế giới.

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần VFund
Mã số thuế
0110171625

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Cổ Phần VFund
Người phụ trách
MP
Mr Phong
Giám Đốc
TH
Mr Thái Hòa
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch vụ, Nhà sản xuất
Mã số thuế0110171625
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0942364339 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Cổ Phần VFund có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Cổ Phần VFund có địa chỉ tại 193 Hoàng Cầu mới, P.Trung Liệt, Q. Đống Đa, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần VFund?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần VFund là +84916634363.
Công Ty Cổ Phần VFund kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Cổ Phần VFund hoạt động trong các lĩnh vực: Website - Thiết Kế Trang Web, Viễn Thông - Các Công Ty Viễn Thông.
Website của Công Ty Cổ Phần VFund là gì?
Website chính thức của Công Ty Cổ Phần VFund là http://vfundvietnam.vn.
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần VFund là gì?
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần VFund là 0110171625.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ