Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến

Cập nhật gần nhất: 8/8/2024
Số 150 Lê Lai, P. Máy Chai, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng, Việt Nam

Giới thiệu công ty

Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến là công ty tiên phong trong lĩnh vực sản xuất dây và cáp điệ>. Trải qua một chặng đường dài, công ty đã cho ra đời những thương hiệu sản phẩm uy tín chất lượng trên thị trường: Tachiko, Hoatung, Nishan< Kashing,..
Hãy để cho công ty Tâm Chiến có cơ hội đáp ứng nhu cầu của khách hàng, đối tác vì kim chỉ nam của chúng tôi là: "Chất lượng sản phẩm là uy tín, là sự tồn tại và phát triển của công ty"

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến
Mã số thuế
0200442083
Năm thành lập
2001

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến
Người phụ trách
VT
Mr. Đặng Văn Tâm
Thông tin nhanh
Năm thành lập2001
Mã số thuế0200442083
Địa điểm
Tp. Hải Phòng, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0859390058 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến có địa chỉ tại Số 150 Lê Lai, P. Máy Chai, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng.
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến là +842253836836.
Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến hoạt động trong các lĩnh vực: Dây Cáp Điện - Dây Điện và Cáp Điện.
Website của Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến là gì?
Website chính thức của Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến là http://tachiko.vn.
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến là gì?
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến là 0200442083.
Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Dây Cáp Điện Tâm Chiến thành lập năm 2001.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ