Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy

Tài trợ Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Số A33, Đường Bình Nhâm 22, Khu Phố Bình Hòa, Phường Lái Thiêu, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc
Khách hàng chính
Các đơn vị xử lý nước, sản xuất gốm sứ và khuôn đúc

Giới thiệu công ty

NHậT MINH HUY – SảN XUấT CáT LọC NƯớC, CáT CÔNG NGHIệP Và BộT Đá TạI TP. Hồ CHí MINH
Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy là doanh nghiệp sản xuất, thành lập năm 2024, hoạt động trong lĩnh vực cung cấp cát lọc nước, cát công nghiệp, bột đá và đá đen phục vụ nhu cầu sản xuất của nhiều ngành công nghiệp khác nhau.
Công ty tập trung sản xuất và cung cấp:
★ Cát lọc nước đa dạng kích cỡ, từ Mịn (0,1–0,6mm), Nhuyễn (0,8–1mm) đến Hạt Đậu (3–4mm), Đầu Đũa (4–5mm) – phù hợp nhiều cấp độ lọc trong hệ thống xử lý nước
★ Cát công nghiệp phục vụ ngành gốm sứ và khuôn đúc
★ Bột đá, đá đen các kích thước 2mm, 3mm theo nhu cầu sản xuất
Với định hướng phục vụ khách hàng B2B trong các lĩnh vực xử lý nước, gốm sứ và khuôn đúc, Nhật Minh Huy hướng đến việc cung cấp nguồn nguyên liệu ổn định, đa dạng kích cỡ, đáp ứng nhu cầu sản xuất tại TP. Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận với giá thành cạnh tranh.
✓ Cát lọc nước phân loại rõ theo 4 cỡ hạt, dễ lựa chọn theo mục đích sử dụng
✓ Phục vụ trực tiếp các nhóm khách hàng cần vật liệu lọc nước, nguyên liệu gốm sứ, khuôn đúc
✓ Giá thành cạnh tranh, phù hợp nhu cầu đặt hàng số lượng
Nhật Minh Huy sẵn sàng đồng hành cùng các đơn vị xử lý nước, sản xuất gốm sứ và khuôn đúc trong việc tìm nguồn cát, bột đá ổn định cho hoạt động sản xuất.
✆ Liên hệ Nhật Minh Huy để được tư vấn loại cát, kích cỡ phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

Thư viện hình ảnh

Cát công nghiệp

Cát kích thước đậu đũa 4 - 5mm
Cát kích thước đậu đũa 4 - 5mm
Cát kích thước hạt đậu 3 - 4mm
Cát kích thước hạt đậu 3 - 4mm
Cát mịn 0.1 - 0.6mm
Cát mịn 0.1 - 0.6mm
Cát nhuyễn 0.8 - 1mm
Cát nhuyễn 0.8 - 1mm

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy
Mã số thuế
3703186988
Năm thành lập
2024

Liên hệ nhà cung cấp
Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy
Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy
Người phụ trách
XT
Mr. Bùi Xuân Trường
Giám Đốc
PN
Ms. Nguyễn Thị Phương Như
Bán Hàng
Thông tin nhanh
Loại hìnhThương mại
Năm thành lập2024
Mã số thuế3703186988
Địa điểm
Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0794888011 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy có địa chỉ ở đâu?
Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy có địa chỉ tại Số A33, Đường Bình Nhâm 22, Khu Phố Bình Hòa, Phường Lái Thiêu, Tp. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy?
Số điện thoại liên hệ Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy là +84933725575. Hotline: +84933725575.
Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy kinh doanh lĩnh vực gì?
Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy hoạt động trong các lĩnh vực: Cát Lọc Nước (Cát Thạch Anh, Cát Mangan, Sỏi Lọc Nước), Cát Công Nghiệp, Cát Phun Gốm, Cát Làm Khuôn Đúc,.., Bột Dolomite, Bột Đá Dolomite, Đá Trang Trí - Kinh Doanh Và Phân Phối.
Mã số thuế của Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy là gì?
Mã số thuế của Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy là 3703186988.
Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy thành lập năm nào?
Cát Lọc Nước Nhật Minh Huy - Công Ty TNHH TM DV SX Nhật Minh Huy thành lập năm 2024.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z