Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK

Cập nhật gần nhất: 8/6/2024 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Tầng 3, Tòa Nhà Scetpa, 19A Cộng Hòa, Phường 12, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Dịch vụ
Thị trường chính
Nội tỉnh và lân cận
Ngành nghề kinh doanh

Giới thiệu công ty

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK là đơn vị mới hoạt động tại TP. HCM, chuyên cung cấp phần mềm.
Chúng tôi có đội ngũ nhân viên có kinh nghiệm sẽ cung cấp cho quý khách hàng những dịch vụ tối ưu và hiệu quả.
Rất hân hạnh.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK
Mã số thuế
0318305412
Năm thành lập
2024

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK
Người phụ trách
Mr. Nguyễn Thanh Định
Thông tin nhanh
Loại hìnhDịch vụ
Năm thành lập2024
Mã số thuế0318305412
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0963512655 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK có địa chỉ tại Tầng 3, Tòa Nhà Scetpa, 19A Cộng Hòa, Phường 12, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK là +842873034489.
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK hoạt động trong các lĩnh vực: Phần Mềm.
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK là gì?
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK là 0318305412.
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Phần Mềm NIK thành lập năm 2024.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ