Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty Cổ Phần Mparis

Cập nhật gần nhất: 25/9/2024
Số 05 Đường Số 10, Khu Đô Thị Sala, Phường An Lợi Đông, Thành Phố Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất

Giới thiệu công ty

Công Ty Cổ Phần Mparis là đơn vị tại TP.HCM, chuyên sản xuất các sản phẩm nội thất từ các loại chất liệu trong đó có chất liệu kim loại, hợp kim.
Sản phẩm chính của chúng tôi: Bàn, ghế, kệ, tượng trang trí,..
Chúng tôi mong muốn được hợp tác với quý khách hàng trong và ngoài nước.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty Cổ Phần Mparis
Mã số thuế
0316562767
Năm thành lập
2020

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty Cổ Phần Mparis
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất
Năm thành lập2020
Mã số thuế0316562767
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0986124576 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty Cổ Phần Mparis có địa chỉ ở đâu?
Công Ty Cổ Phần Mparis có địa chỉ tại Số 05 Đường Số 10, Khu Đô Thị Sala, Phường An Lợi Đông, Thành Phố Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần Mparis?
Số điện thoại liên hệ Công Ty Cổ Phần Mparis là +84986124576.
Công Ty Cổ Phần Mparis kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty Cổ Phần Mparis hoạt động trong các lĩnh vực: Cơ Khí Dân Dụng (Tủ Tài Liệu, Giường Tầng, Bàn Ghế,..), Đồ Trang Trí Nội Thất.
Website của Công Ty Cổ Phần Mparis là gì?
Website chính thức của Công Ty Cổ Phần Mparis là https://mparis.com.vn.
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Mparis là gì?
Mã số thuế của Công Ty Cổ Phần Mparis là 0316562767.
Công Ty Cổ Phần Mparis thành lập năm nào?
Công Ty Cổ Phần Mparis thành lập năm 2020.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ