Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Sweet Stream

Cập nhật gần nhất: 31/5/2025
Thôn Dược Thượng, Xã Tiên Dược, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Toàn quốc

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Sweet Stream là doanh nghiệp có uy tín trong lĩnh vực sản xuất các sản phẩm Nhựa gia dụng, nhựa kỹ thuật.
+ Đội ngũ chuyên nghiệp và khả năng thiết kế sáng tạo, đảm bảo sản phẩm không chỉ chất lượng mà còn độc đáo và hiện đại.
+ Đảm bảo tiến độ chính xác, cam kết giao hàng đúng hẹn để đáp ứng nhanh chóng và hiệu quả nhất nhu cầu của khách hàng.
+ Chúng tôi cam kết cung cấp sản phẩm với giá cả hợp lý, giúp bạn tiết kiệm chi phí mà vẫn đảm bảo chất lượng vượt trội.
Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Sweet Stream
Mã số thuế
0110750100

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Sweet Stream
Người phụ trách
MP
Mr. Phước
Giám đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất
Mã số thuế0110750100
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0978892565 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Sweet Stream có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Sweet Stream có địa chỉ tại Thôn Dược Thượng, Xã Tiên Dược, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Sweet Stream?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Sweet Stream là +84978892565. Hotline: +84978892565.
Công Ty TNHH Sweet Stream kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Sweet Stream hoạt động trong các lĩnh vực: Nhựa Gia Dụng - Sản Xuất và Bán Buôn Đồ Nhựa Gia Dụng, Nhựa Công Nghiệp - Gia Công Linh Kiện, Chi Tiết, Phụ Tùng...
Website của Công Ty TNHH Sweet Stream là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Sweet Stream là http://sweetstream.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Sweet Stream là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Sweet Stream là 0110750100.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ