Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH TH TECH SCI

Cập nhật gần nhất: 23/1/2026
Xóm Rừng, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Ngành nghề kinh doanh

Sản phẩm dịch vụ

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH TH TECH SCI
Mã số thuế
2301213608

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH TH TECH SCI
Người phụ trách
TT
Ms. Đỗ Thị Trang
Giám đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất
Mã số thuế2301213608
Địa điểm
Bắc Ninh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0332680518 Zalo

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH TH TECH SCI có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH TH TECH SCI có địa chỉ tại Xóm Rừng, Phường Võ Cường,, Bắc Ninh.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH TH TECH SCI?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH TH TECH SCI là +84-0332680518.
Công Ty TNHH TH TECH SCI kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH TH TECH SCI hoạt động trong các lĩnh vực: Máy Móc - Các Loại.
Mã số thuế của Công Ty TNHH TH TECH SCI là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH TH TECH SCI là 2301213608.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ