Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Nimblous Machinery Shenzhen

Cập nhật gần nhất: 14/7/2026 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Room 304, Building 30, Tianjian Juncheng, No. 67 Longcheng Jianshe Road, Longgang, Trung Quốc
MST: 91440300MA5HN8HJ2R
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất
Thị trường chính
Quốc tế
Khách hàng chính
Các nhà máy chế biến thực phẩm, doanh nghiệp đầu tư máy chế biến,..
Chứng chỉ · Chứng nhận
ISO 9001, CE

Giới thiệu công ty

Nimblous Machinery Shenzhen là doanh nghiệp chuyên thiết kế, sản xuất OEM/ODM và cung cấp thiết bị, dây chuyền chế biến thực phẩm phục vụ khách hàng trên thị trường quốc tế.
Công ty tập trung vào các giải pháp cho ngành chế biến thịt, thủy sản, thực phẩm protein, thức ăn thú cưng, bánh và snack, đáp ứng nhu cầu từ từng thiết bị đơn lẻ đến hệ thống sản xuất đồng bộ.
Điểm mạnh của doanh nghiệp:
+ Chuyên gia công và sản xuất OEM/ODM theo yêu cầu khách hàng.
+ Cung cấp giải pháp đồng bộ cho dây chuyền chế biến thực phẩm.
+ Đã hợp tác với các doanh nghiệp như Tyson Foods, Nam Phuong Foods và Fanar Al Khaleej.
+ Tham gia triển khai dự án Tyson China New Plant.
+ Đạt chứng nhận ISO 9001 và CE, đáp ứng yêu cầu của thị trường quốc tế.
Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Nimblous Machinery Shenzhen
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Nimblous Machinery Shenzhen
Người phụ trách
LL
Mr. Levin Liu
Sales Director
DT
Mr. Daisy Tu
Legal representative/Direct or
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất
Địa điểm
Longgang, Trung Quốc
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

+8618033054327 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Nimblous Machinery Shenzhen có địa chỉ ở đâu?
Nimblous Machinery Shenzhen có địa chỉ tại Room 304, Building 30, Tianjian Juncheng, No. 67 Longcheng Jianshe Road, Longgang.
Số điện thoại liên hệ Nimblous Machinery Shenzhen?
Số điện thoại liên hệ Nimblous Machinery Shenzhen là +848613631579487.
Nimblous Machinery Shenzhen kinh doanh lĩnh vực gì?
Nimblous Machinery Shenzhen hoạt động trong các lĩnh vực: Máy Chế Biến Thực Phẩm và Thiết Bị Chế Biến Thực Phẩm.
Website của Nimblous Machinery Shenzhen là gì?
Website chính thức của Nimblous Machinery Shenzhen là http://nimblous.com.
Quy mô nhân sự của Nimblous Machinery Shenzhen?
Nimblous Machinery Shenzhen có quy mô khoảng Từ 11 - 50 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ