Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH TM DV QB Home

Cập nhật gần nhất: 21/10/2026 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
121 Nguyễn Hậu, Phường Phú Thọ Hòa, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Loại hình kinh doanh
Sản xuất, Thương mại, Dịch vụ
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế
Khách hàng chính
Đơn vị thiết kế và thi công nội thất, nhà thầu xây dựng, chủ đầu tư dự án căn hộ và biệt thự, khách sạn, resort, doanh nghiệp vận hành văn phòng

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH TM DV QB HOME (Alorem) chuyên sản xuất và thi công Rèm cửa, cung cấp các dòng rèm vải cao cấp nhập khẩu từ châu Âu và châu Á (Bỉ, Malaysia, Hàn Quốc…), cùng rèm tự động và nhiều loại rèm cửa khác. Với hơn 10 năm kinh nghiệm, Alorem tập trung mang đến giải pháp tối ưu cho không gian sống và làm việc, từ tư vấn, thiết kế, khảo sát, may đo đến lắp đặt và hậu mãi.
Chúng tôi sở hữu hệ thống nhà máy và xưởng sản xuất quy mô hơn 3.000 m², với quy trình gia công, hoàn thiện hơn 2.800 công trình, đồng thời phục vụ và xuất khẩu đến nhiều nước trên thế giới.
Dự án tiêu biểu: Lắp đặt rèm Villa cao cấp Quận 2, rèm cửa nhà phố Tây Ninh, rèm cửa cao cấp Estella Height Tower, rèm cửa biệt thự Vinhomes Grand Park và thi công rèm tại khách sạn Sala Quy Nhơn.
Liên hệ Alorem để được tư vấn lựa chọn rèm cửa cho dự án, công trình hoặc không gian kinh doanh của bạn.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH TM DV QB Home
Mã số thuế
0319654416

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH TM DV QB Home
Người phụ trách
VL
Mr. Đoàn Văn Luân
Giám đốc
Thông tin nhanh
Loại hìnhSản xuất, Thương mại, Dịch vụ
Mã số thuế0319654416
Địa điểm
TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0937388878 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH TM DV QB Home có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH TM DV QB Home có địa chỉ tại 121 Nguyễn Hậu, Phường Phú Thọ Hòa, TP. Hồ Chí Minh (TPHCM).
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH TM DV QB Home?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH TM DV QB Home là +84937388878.
Công Ty TNHH TM DV QB Home kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH TM DV QB Home hoạt động trong các lĩnh vực: Mành Rèm, Màn Rèm - Sản Xuất và Kinh Doanh, Rèm Vải, Màn vải, Rèm Cuốn.
Website của Công Ty TNHH TM DV QB Home là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH TM DV QB Home là http://alorem.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH TM DV QB Home là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH TM DV QB Home là 0319654416.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ