Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I

Cập nhật gần nhất: 24/7/2026 Xác thực Thông tin đã được doanh nghiệp xác nhậnGiúp bạn biết đây là doanh nghiệp đã đứng tên và tự xác nhận thông tin của mình — không ẩn danh. Doanh nghiệp đã cung cấp mã số thuế và thông tin đăng ký kinh doanh Doanh nghiệp đã ký xác nhận qua phiếu đăng ký có đóng dấu hoặc hợp đồng hợp tác với Trang Vàng Việt NamThông tin do doanh nghiệp cung cấp và chịu trách nhiệm; Trang Vàng hỗ trợ đăng tải để bạn dễ tra cứu, không đánh giá hay bảo chứng chất lượng sản phẩm, dịch vụ hay giao dịch. Bạn nên tìm hiểu thêm và xác minh trước khi giao dịch.Xác thực là gì? →
Số 1/86, Ngõ Ga Hà Đông, Phường Kiến Hưng, Hà Nội, Việt Nam

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH SX & TM Nasaii chuyên phân phối các loại nhựa kỹ thuật trong công nghiệp như: Nhựa bakelit, nhựa PA, nhựa PC, nhựa chống dính chịu mòn, nhựa PVC,..
Bên cạnh đó, chúng tôi còn cung cấp một số thiết bị công nghiệp như: Xích con lăn, xích truyền động, xích tài,..
Các dòng sản phẩm của công ty chúng tôi đa dạng đủ tiêu chuẩn phục vụ các ngành công nghiệp khác nhau như xây lắp công nghiệp, gia công cơ khí, nhà máy thép, xi măng, hóa dầu, nhiệt điện, lương thực thực phẩm, gia công chế biến gỗ, bột giấy, dệt may, sản xuất thiết bị y tế, v.v
Với hơn 10 năm trong ngành, chúng tôi đảm bảo đem lại sản phẩm với chất lượng tốt cho Quý khách hàng. Rất mong nhận được sự ủng hộ từ Quý khách!

Thư viện hình ảnh

Nhựa các loại

fender cầu cảng
fender cầu cảng
Nhựa BAKELITE
Nhựa BAKELITE
Nhựa HDPE
Nhựa HDPE
Nhựa POM, ACETAL
Nhựa POM, ACETAL
Nhựa PP
Nhựa PP
Nhựa PS
Nhựa PS
Nhựa PTFE, teflon
Nhựa PTFE, teflon
Nhựa PU
Nhựa PU
Nhựa PVC
Nhựa PVC
Nhựa UHMWPE
Nhựa UHMWPE

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I
Mã số thuế
0500581070
Năm thành lập
2008
Số lượng nhân viên
Từ 11 - 50 người

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I
Người phụ trách
MT
Ông Vũ Mạnh Thắng
P.GĐ
Thông tin nhanh
Loại hìnhCông ty Thương mại
Năm thành lập2008
Mã số thuế0500581070
Địa điểm
Hà Nội, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

0904896579 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I có địa chỉ tại Số 1/86, Ngõ Ga Hà Đông, Phường Kiến Hưng, Hà Nội.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I là +84904896579.
Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I hoạt động trong các lĩnh vực: Nhựa Kỹ Thuật, Nhựa PVC, PP, PE, ABS, POM, PA,.., Nhựa Teflon - Sản Phẩm Và Vật Liệu Nhựa Teflon, Nhông Xích Công Nghiệp (Xích công nghiệp, Xích Tải, Dây Sên), Xử Lý Bụi, Xử Lý Khí Thải - Thiết Bị Và Hệ Thống Xử Lý.
Website của Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I là http://nasaii.com.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I là 0500581070.
Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I thành lập năm 2008.
Quy mô nhân sự của Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I?
Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Na-Sai-I có quy mô khoảng Từ 11 - 50 người nhân viên.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ