Trang Vàng Việt Nam — Danh bạ doanh nghiệp B2B · Kết nối 250.000+ nhà cung cấp

Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc

Cập nhật gần nhất: 21/11/2025
347 Quốc Lộ 20, P. Lộc Sơn, TP. Bảo Lộc, Lâm Đồng, Việt Nam
(0263) 3860579 (số fax)
Loại hình kinh doanh
Nhà sản xuất, Thương mại
Thị trường chính
Toàn quốc, Quốc tế

Giới thiệu công ty

Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc (NNST) là doanh nghiệp chuyên sản xuất và chế biến các loại trà cao cấp, phục vụ cả thị trường nội địa và xuất khẩu.
NNST cung cấp đa dạng trà như trà lá (trà đen, hồng trà, trà lài), trà hòa tan, trà túi lọc lớn, trà trái cây, cùng các dòng nguyên liệu pha chế cho quán trà, trà sữa,..>
Công ty tự hào sở hữu dây chuyền sản xuất đạt tiêu chuẩn châu Âu, sử dụng công nghệ không ghim bấm và giấy lọc an toàn cho sức khỏe. Ngoài ra, NNST đã được chứng nhận ISO 22000:2018, HACCP, Halal,.. Sản phẩm của công ty không chỉ phủ rộng thị trường Việt Nam mà còn xuất khẩu mạnh sang Nhật Bản, Đài Loan, Mỹ và châu Âu.
Với sứ mệnh “Tự hào sản xuất sản phẩm có lợi cho sức khỏe cộng đồng”, NNST cam kết mang đến những dòng trà tinh túy, chất lượng cao, đồng thời xây dựng mối quan hệ bền vững với đối tác và khách hàng toàn cầu.

Hồ sơ công ty

Tên công ty
Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc
Mã số thuế
0303640150
Năm thành lập
2005

Liên hệ nhà cung cấp
Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc
Người phụ trách
H
Hotline
Thông tin nhanh
Loại hìnhNhà sản xuất, Thương mại
Năm thành lập2005
Mã số thuế0303640150
Địa điểm
Lâm Đồng, Việt Nam
Miễn phí 100%

Được người mua tìm thấy

Đưa doanh nghiệp lên danh bạ 250.000+ đơn vị — nơi người mua tra cứu nhà cung cấp theo ngành & tỉnh mỗi ngày.

  • Hiển thị sản phẩm, dịch vụ trước người mua
  • Xuất hiện đúng ngành & tỉnh khi khách tra cứu
  • Đăng ký chỉ 2 phút, không mất phí
Đăng ký miễn phí

(0263)3864560 Zalo Email

Câu hỏi thường gặp

Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc có địa chỉ ở đâu?
Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc có địa chỉ tại 347 Quốc Lộ 20, P. Lộc Sơn, TP. Bảo Lộc, Lâm Đồng.
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc?
Số điện thoại liên hệ Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc là +842633864261.
Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc kinh doanh lĩnh vực gì?
Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc hoạt động trong các lĩnh vực: Trà, Chè - Sản Xuất và Kinh Doanh, Nguyên Liệu Pha Chế - Nguyên Liệu Trà Sữa, Soda, Nước Giải Khát.., Trà Túi Lọc.
Website của Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc là gì?
Website chính thức của Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc là http://nnst.vn.
Mã số thuế của Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc là gì?
Mã số thuế của Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc là 0303640150.
Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc thành lập năm nào?
Công Ty TNHH Chế Biến Trà Tân Nam Bắc thành lập năm 2005.
Tra cứu chữ cái

Mục lục ngành nghề A → Z

?
Mục lục ngành nghề xếp toàn bộ ngành theo chữ cái đầu (A→Z) — như trang mục lục cuối một cuốn danh bạ. Khi đã biết tên ngành, bấm đúng chữ cái đầu của tên để tới thẳng danh sách ngành đó.

Ví dụ: cần tìm nhà cung cấp Máy nén khí → bấm chữ M; tìm Bao bì carton → bấm chữ B.
A B C D E F G H I K L M N O P Q R S T U V W X Y Z

Đây có phải doanh nghiệp của bạn?

Nhận quản lý hồ sơ để cập nhật địa chỉ, điện thoại, thêm sản phẩm & hình ảnh — miễn phí.

Xác thực doanh nghiệp là gì?
Nhận quản lý hồ sơ